Máy lạnh âm trần Panasonic S-50PU1H5B/U50-PN1H8 - 5.5 HP - 3 pha
682 Hà Huy Giáp, Phường An Phú Đông, TP. Hồ Chí Minh
Trên 10 năm kinh nghiệm
Open: T2 - CN (8:00 - 17:00)
Hotline 1: 0938073798
Hotline 2: 0949308018
Chi tiết Máy lạnh âm trần Panasonic S-50PU1H5B/U50-PN1H8 - 5.5 HP - 3 pha
(Đã bao gồm VAT)
Thương hiệu: PANASONIC
682 Hà Huy Giáp, P. Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bảo hành 1 năm dàn lạnh + 7 năm máy nén
Công suất
Loại máy
Máy lạnh thông dụng( không inverter )
Sử dụng
Gas R32
Thông số kỹ thuật
Xuất xứ : Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Malaysia
Loại Gas lạnh : R32
Loại máy : Mono - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh : 5.5 Hp (5.5 Ngựa) - 50.000 Btu/h
Nguồn điện (Ph/V/Hz) : 3 Pha, 380 - 415 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện : 4.14 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) : 9.52 / 15.88
Chiều dài ống gas tối đa (m) : 50 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) : 30 m
Hiệu suất năng lượng (EER) : 3.43
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh : S-50PU1H5B
Kích thước dàn lạnh (mm) : 319 x 840 x 840 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) : 24 kg
MẶT NẠ
Kích thước mặt nạ (mm) : 33.5 x 950 x 950 mm
Trọng lượng mặt nạ (Kg) : 5 kg
Thông số mặt nạ
Mô tả sản phẩm
Làm mát nhanh chóng
Lớp cách nhiệt kép ngăn ngừa hiện tượng đọng sương
Thiết kế phẳng nằm ngang làm tôn lên không gian nội thất
Panasonic tin rằng một trong những yếu tố quan trọng nhất của thiết kế là không làm ảnh hưởng đến không gian nội thất tổng thể của căn phòng. Thiết kế phẳng nằm ngang của Điều hòa âm trần cassette 4 hướng thổi tối giản và thanh lịch. Thiết kế này cho phép thiết bị chỉ nhô ra 33,5 mm so với trần nhà, kết hợp hài hòa tự nhiên với nhiều loại nội thất.